Author: t***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Great
Màu sắc: Màu tím
Price: 1.763.000₫
| Material | ABS |
| Screen Resolution | 1280 x 800 |
| Condition | New |
| Color | Blue |
| Screen Size | 10.1" |
| Operating System | Android 15 |
| CPU Brand | MTK |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Battery Type | UN 3480 |
| Screen Size Range | 9"-10.9" |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 6000-6999mAh |
| Network | None |
| SKU | se251030646841641474 |
Author: t***1
Date:
Review: Great
Màu sắc: Màu tím
Author: l***8
Date:
Review: beatifulll , ,, ,👍👍👍👍👍👍👍 topppp banget
Màu sắc: Màu tím
Author: 2***9
Date:
Review: Love it love it 😍 🥰
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: t***e
Date:
Review: beautiful phone thank you
Màu sắc: Màu tím
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm